Lahat ng Mga Kategorya

Makipag ugnayan ka na

Tindig ng turntable

Home >  Mga Produkto >  Tindig ng turntable

ZKLDF Thrust Angular Contact Ball Series Turntable Bearing

ZKLDF Thrust Angular Contact Ball Series Turntable Bearing

Paglalarawan ng Produkto:

Ang ZKLDF Thrust Angular Contact Ball Series Turntable Bearing ay isang precision engineered bearing na pinagsasama ang kapasidad ng thrust load na may disenyo ng angular contact para sa makinis, tumpak na pag ikot. Angkop ito para sa paghawak ng mabibigat na tungkulin ng axial at radial load.

Mga Pangunahing Tampok:

  • Katumpakan engineered para sa mataas na katumpakan at pagiging maaasahan.
  • Humahawak ng thrust load epektibong para sa mga heavy-duty application.
  • Tinitiyak ng disenyo ng angular contact ang makinis, tumpak na pag ikot.
  • Itinayo na may mataas na kalidad na mga materyales para sa katigasan at katatagan.
  • Matagal na tibay para sa napapanatiling pagganap.

Mga Aplikasyon:

Malawakang ginagamit sa robotics, mga tool sa makina, kagamitan sa automation, mabibigat na makinarya, at pangkalahatang pang industriya na mga aplikasyon kung saan ang tumpak na pag ikot at katatagan ay napakahalaga.

Sa pamamagitan ng katumpakan ng engineering, thrust load capacity, at angular contact design, ang ZKLDF bearing ay nag aalok ng pambihirang pagganap at pagiging maaasahan para sa mga application na may mataas na pagganap.


  • Pangkalahatang ideya
  • Parameter
  • Pagtatanong
  • Mga Kaugnay na Produkto
ZKLDF Thrust Angular Contact Ball Series Turntable Bearing
ZKLDF Thrust Angular Contact Ball Series Turntable Bearing
ZKLDF Thrust Angular Contact Ball Series Turntable Bearing
ZKLDF Thrust Angular Contact Ball Series Turntable Bearing

Introduction7


Bearing CodeMga Panlabas na DimensyonNaayos na Butas
Panloob na singsingPanlabas na Singsing
dDHH1D1D2 poD3JJ1aD1d2 poDami(3)D3Dami(3)
Unit:mmmmmm
ZKLDF10010018538251601361581121705.45.610165.615
ZKLDF12012021040261841591811351956.271122721
ZKLDF15015024040262141882111652256.271134733
ZKLDF20020030045302742432712152856.271146745
ZKLDF2602603855536.53453133482803658.29.315349.333
ZKLDF32532545060404153804133424308.29.315349.333
ZKLDF3953955256542.54864504884155058.29.315469.345
ZKLDF46046060070465605205634825808.29.315469.345
ZKLDF58058075090607026567006107201111.4184511.442



Introduction8

Bearing CodeNakapirming dami ng tornilyoButas ng Pagkuha ng sinulidPitch(1)Paghigpit ng tornilyo TorquePangunahing Rated LoadPaglilimita sa Bilis
Bearing Friction TorqueMisa
Axial
DynamicStatic na
MA(2)CaCoaPamahid ng Pamahid
GDamiDamiXtNmKNr / minNmkg
ZKLDF1002M5318×20°8.56725128001.64.5
ZKLDF1202M8324×15°1472315240026
ZKLDF1502M8336×10°1476365200037.5
ZKLDF2002M8348×7.5°1411255016004.511
ZKLDF2602M12336×10°3415592012007.522
ZKLDF3252M12336×10°34165111010001128
ZKLDF3952M12348×7.5°3421414708001639
ZKLDF4602M12348×7.5°3425518607002150
ZKLDF5803M12648×7.5°6828221505004082

Maaari rin kaming magbigay ng mga bearings sa seryeng ito na may diameter na higit sa 580mm.

Mga tala:

  1. Kabilang ang mga butas ng tornilyo ng koneksyon at sinulid na mga butas ng withdrawal, ipinamamahagi circumferentially.

  2. Tightening metalikang kuwintas para sa grade 10.9 bolts.

  3. Fixed butas para sa shafts at tindig upuan. Mangyaring bigyang pansin ang pitch at pantay na dibisyon ng tindig na nakapirming butas.

  4. Ang halaga na ito ay maaaring makamit sa ilalim ng ideal na kondisyon sa pagtatrabaho.


MAKIPAG UGNAYAN SA

Email Address*
Pangalan*
Numero ng Telepono*
Pangalan ng Kumpanya*
Mensahe*